Babu ranar janye yajin aikin ƙungiyar ASUU’
Rahotanni sun ce an kasa cimma matsaya tsakanin ƙungiyar Malaman Jami’oi da gwamnatin Tarayya, kan yajin aikin da ƙungiyar ta ...
Rahotanni sun ce an kasa cimma matsaya tsakanin ƙungiyar Malaman Jami’oi da gwamnatin Tarayya, kan yajin aikin da ƙungiyar ta ...
Bayan da Murtala Musa Kore, ɗan Majalisar Jiha mai Wakiltar Mazaɓar Ƙaramar Hukumar Dambatta da Mohammed Abdullahi Kore, Shugaban Ƙaramar ...
Malam Abduljabbar Kabara ya ce ya kori lauyoyinsa saboda sun saɓa yarjejeniyar da suka yi. Malamin ya bayyanawa kotun haka ...
Rahotanni na nuni da cewa shirye shirye sun kammala na komawar sanata malam Ibrahim shekarau jam.iyyar NNPP a wata tattaunawa ...
Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari ya yi alƙawarin taimaka wa ƙasar Sudan ta Kudu a yaƙi da 'yan bindiga da kuma ...
An Ƙaddamar da Shirin Ƙwararrun Matasan Kasuwanci Mai Taken" Youth of Enterprise (YOE) Internship Programme Launch" Duba Yadda Zaku Cike ...
Ma’aikatar Matasa da Cigaban Wasanni ta Tarayya a halin yanzu tana gabatar da sabon zagaye na rabon kudi na Asusun ...
Adamu Garba has withdrawn from the presidential race scheduled for next year after raising N83 million from Nigerians. Mr Garba ...
Mass exodus has continued to hit the ruling All Progressives Congress, APC, in Kano as senator representing Kano Central Ibrahim ...
Shugaban ƙungiyar Emmanuel Asodeke ne ya sanar da tsawaita yajin aikin a wata sanarwa da ASUU ɗin ta fitar, wanda ...