Skip to content
June 10, 2023
  • Cherish EXAMS
  • Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele
  • Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai
  • Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa
Opportunities Hub Hausa.

Opportunities Hub Hausa.

My WordPress Blog

Chief Editor

Larry Pali

Lorem ipsum is simply dummy text
  • Fashion
  • Jobs
  • OHUB Hausa
  • Cherish EXAMS
  • Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele
  • Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai
  • Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa
  • Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi
  • Home
  • Digital Skills Bank
  • Digital Skills Clinic
  • Shopi Online Market
  • MTN Data Top-Up
Today
  • Cherish EXAMS

    2 months ago2 months ago
  • Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele

    2 months ago
  • Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai

    2 months ago
  • Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa

    2 months ago
  • Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi

    2 months ago
  • Jami’ar Al-Qalam Ta Samu Amincewar ƙarin Kwasa-kwasai 13

    2 months ago
  • Home
  • Fashion
  • Jobs
  • OHUB Hausa

Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi

  • OHUB Hausa

Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi

ohubhausa2 months ago03 mins

Majalisar gudanarwa ta Jami’ar Tarayya dake Dutsin-Ma (FUDMA) a jihar Katsina, ta amince da ƙarin girma ga ma’aikatan Ilimi guda takwas zuwa matakin Farfesoshi. Hakan na ƙunshe ne a cikin wata sanarwa daga hannun kakakin jami’ar, Malam Habib Umar-Amin, a ranar Juma’ar da ta gabata. Yace ƙarin girma ya biyo bayan nasarar dawowar tantancewar da…

Read More

Most Viewed

Fashion
Cherish EXAMS 01
2 months ago2 months ago
02
OHUB Hausa
Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele
03
OHUB Hausa
Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai
04
Jobs
Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa
05
OHUB Hausa
Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi
06
OHUB Hausa
Jami’ar Al-Qalam Ta Samu Amincewar ƙarin Kwasa-kwasai 13

Trending

1

Cherish EXAMS

  • Fashion
2

Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele

  • OHUB Hausa
3

Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai

  • OHUB Hausa
4

Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa

  • Jobs
5

Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi

  • OHUB Hausa
6

Jami’ar Al-Qalam Ta Samu Amincewar ƙarin Kwasa-kwasai 13

  • OHUB Hausa
7

Abubuwa guda 5 da ke hana mutum samun aikin Kidayar Jama’a (Census) na Kasa

  • Jobs
8

Ana ci gaba da cike aikin NDLEA

  • OHUB Hausa

Recent Posts

  • Cherish EXAMS
  • Mun raba Naira biliyan 12.65 a matsayin tallafin aikin noma – Gwamnan CBN Emefiele
  • Da Dumi Dumi: Gwamnatin Tarayya za ta rabawa ‘yan Najeriya mutum miliyan 50 dala miliyan 800 ($800m) a matsayin tallafi don cire tallafin mai
  • Gwamna Badaru ya bada umarnin ɗaukar likitoci 32 aiki a Jigawa
  • Jami’ar FUDMA Dake Katsina Ta ɗaga ɗarajar Malamai 8 Zuwa Farfesoshi

Categories

  • Fashion
  • Jobs
  • OHUB Hausa